images CHAKULA KIMOJA KINACHOHARIBU HAMU YA TENDO LA NDOA.

Matatizo haya yameingilia maisha binafsi ya mtu mmoja mmoja. Utakuta  hawapendi hata kusikia , na mara nyingi wengi hujilaumu hata kuingia huko kwenyewe .

Kwa wengi nilijaribu kuongea nao ili kujua  aina ya mtindo wa maisha wanaoishi. Kabla ya kuanza kuzaa walikuwa ni watu ambao walikuwa na hamu ya kujamiiana kila mara na waume zao, lakini baada ya kuanza kutumia madawa ya kuzuia mimba, hapo sasa.

Wengine ni mtindo wa mlo wao sio mzuri , wengine ni wale wanaotumia kilevi kikali mno na kuzidi, wengine ni wale watumiaji wa sigara, mazingira wanayoishi na kupatwa na misongo ya maisha , homoni zao hupotea kabisa  na kukosa balance.

Ukweli ni kwamba , nimegundua kitu kikubwa kibaya  kinachoharibu wanawake na hata wanaume ni matumizi ya SUKARI, Pamoja na sukari katika afya. Chakula kama unga wa ngano  ambao unabadili  sukari , sukari  inaamusha insulin na kutendeneza  madhara ya homonal domino.  Hapo ndipo madhara yanapoanza  kuharibu homoni  za mtu.  Ni rahisi tu , jaribu  uone sukari inaweza kuvunja  maisha yako ya kujamiiana.

SUKARI  pia inashusha testosterone kwa wanaume na inabadilisha  testosterone metabolism kwa wanawake. Wanawake testosterone sio kwa wanaume tu , hata kwa wanawake pia . mbali ya kuondoa  kiasi cha homoni inaweza pia kupunguza  hamu, kuongeza mafuta mwilini, kushusha nguvu yako na  kuondoa kumbukumbu.  Zaidi sana sukari inaleta  msongo na kupunguza nguvu.

Kwa hio acha kutumia sukari nyingi , au kata kabisa matumizi ya sukari ya kiwandani, ili upate sukari ya kawaida inayopatikana kwenye vyakula vya matunda na mbogamboga nyingne. Ukiwa na kiasi cha insulin kilicho sawa , homoni zingine  zitabaki vizuri sehemu zake.

Pamoja na kuacha sukari nimegundua kuwa  kuna mbinu za kumsaidia mwanamke ili aweze kujisikia hamu ya tendo la ndoa.

1.Angalia Upya Dawa Yako Ya Baraza La Mawaziri

Madhara makubwa ya dawa kama antidepressants na birth control pills inashusha zile za asli.  Dawa za kuzuia mimba  zinapunguza testosterone. Ongea na dactari vizuri ili kupata dawa  salama  kwenye hizo dawa.

2.Ponya Gut Yako.

Mlo wa juu ni ulu wa vyakula vya kutengenezwa  mahotelini na viwandani,  pamoja na antibiotic na madawa mengine, yanaweza kuharibu    na kuangamiza gut yako, inafanya ugumu wa kuzalisha  hisia zako nzuri  za neurotransmitter serotonin. Kwa kupunguza  hayo, kula mlo safi  uliosheheni  whole foods. Epuka antibiotics inapowezekana, na vidonge vibaya vinavyosababisha  madhara  na upunguze dalili  uvimbe.

3.Pigana Na Chakula Sahihi Tu.

A whole foods diet  kinazuia  uvimbe na kusaidia  mwili wako kuzalisha homoni zenye afya  kwa kiwango kikubwa. Vyakula vilivyosheheni ubora ni kama  mboga za kijani kama vile Spinachi, collards, kale. Cruciferous vegetables, na mafuta ya afya  kama vile  grass-feed meat. Wild-caught fatty fish, na karanga  na mbegu. Supu ya mifupa na  fiber foods like berries na lentils, zabibu za aina zote.

4.Ondoa Sumu Kutoka Kwenye Mazingira Yako.

Punguza sumu ya mazingira,  ambayo yanaingilia  hali yako ya maisha hata ushindwe kujisikia hamu ya kuwa na mwenza wako.  Maplastic na makemikali  ya vyombo vya kusafishia , rangi, makeup zinaweza kuwa zina madhara ndani yako . chagua natural product unaponunua  makeup na  vitu vya kusafishia nyumba, weka usafi  wa kutosha nyumbani mwako hasa mahali pa kulala, uwe safi kila wakati na mwenye kuvutia muda wote, hata kama una kazi za kukuchafua bado utaonekana  uko safi.

5.Furahia Mabadiliko Ya Maisha

Epuka misongo ya mawazo,  furahia mbinu  bora za kazi yako, nakushauri ufanye Meditation, deep breathing, yoga, na massage.

Kulala ni muhimu. Kwa maana ya masaa saba mpaka nane  yalio bora  bila ya usumbufu, deep sleep kila siku usiku..  Na mazoezi na kutembea tembea  ni muhimu . ongeza msukumo siku nzima na aromatherapy, kucheza na  tiba ya muziki. Hii inakufanya ufurahie maisha.

Kama bado unahangaishwa na libido, tafadhali shughulikia   na uongee na dactari  kuhusu hizo dawa. Umri na mambo mengine  yasizuie  uwezo wako wa kujisikia  vizuri katika tendo la ndoa na maisha yalio muhimu.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here