TNMCoupleHugSnuggle_feature-588x260 KITU KIMOJA WANAWAKE WANATAKA

Kitu gani wanawake wanataka?

Haya ni maswali wanaume wengi wamekuwa wakiulizana wenyewe kutoka karne na karne na  bado hawajapata  jibu.

Kusema kweli siku hizi  inaonekana wanaume na wanawake wamekuwa  wakitengana sana kuliko  kabla. Kutokuelewana,  taarifa za mitandao na  tamthilia za kwenye TV zinawafanya wanaume washindwe kufahamu jinsi ya kutenda na hawaelewi kama wanafanya kitu sahihi.

Wanawake kwa upande mwingine, wamekuwa na sababu zisizo na msingi , wanatarajia  mambo makubwa na mara nyingi wanajikuta  wanakata tamaa wakati bado hata hawajakutana. Hii inasababisha maumivu  katika yote, ingawa vitu vinakuwa rahisi. Wakati nilipomuuliza rafiki yangu, kwamba unatafuta nini kwa mwanaume na nini hakitaki kwao, jibu lilikuwa rahisi.

Anataka: tabia ya heshima,  mwenye ucheshi.

Sitaki: mtu wa jujuu, mbichi asielewa, mbuguzi.

Na kimoja muhimu sana sana, kweli, kama utakumbuka kanuni zifuatazo, kila kitu kitakwenda sawa chenyewe mahali pake. Njia ya kumteka mwanamke sio  mradi kumuona  tu, lakini  ni kumsikiliza  .

Kuongea Ni Ufunguo.

Ndio, Sex ni nzuri lakini vipi kuhusu companionship, urafiki, kuongea? Kwa mahusiano  kufikia mwisho zaidi ya tamaa huwezi kuhitaji mapenzi tu, lakin pia kibali cha kupata mvuto zaidi.Kuchukulia maslahi na kutoa  mwaliko kidogo. Hisia za kuwa na umuhimu kwa mtu ambae anakuthamini na  kukuheshimu ni zaidi kubwa kuliko  chochote ulichowahi kufanya. Tumieni muda kidogo kuongea pamoja, au kuangalia TV kwa pamoja, ni vizuri kumfahamu mtu ulienae.

1.Mfanye Ajisikie Anahitajika.

Hakuna kitu anasema,’’ I care’’zaidi kuliko ishara kwamba unaonyesha kiasi gani unampenda. Kitu fulani kinachoonyesha kuwa uko tayari kufanya chochote kwa ajili yake sasa  na hata mwisho. Kutochukua macho, ‘’ wewe ni wangu sasa’’ mambo, lakini a romantic  way, kwa kuvutia.Ni ishara gani utaonyesha kwa mwanamke aweze kujiuliza maswali, na unatakiwa uwe nazo hizo.Ndio,  ni kweli unatakiwa kufanya kwanza  mada ya kwanza.

2.Usitengeneze Mawazo.

Kwa sababu tu uko na mwanamke haimaanishi kuwa uanze tu kumuwazia  mambo mengine. Hasa mnapokuwa mmetoka wote. Unaweza hata kumnunulia zawadi yoyote anayoipenda, maana kila mtu anakitu anachokipenda na asichokipenda, labda anaweza kuwa anapenda DVD kwa ajili ya show fulani anayoipenda. Fahamu kuwa ndio hicho anahitaji  na zawadi yako  itakuwa na thamani kwake, na wewe utajisikia kuthaminiwa.

3.Toa Muda.

Zawadi nzuri ni muda, kama uko kwenye kazi isiokuwa na muda , mara nyingi mahusiano yako yataathiriwa na kazi yako ya busy muda wote. Na hii husababisha matatizo mengi sana, na mara nyingi hufikia  mwenza wako kujiona kutelekezwa, kwa baadhi ya sababu hizi  utapelekea  kupeana talaka au  kuvunjika kwa mahusiano mazuri.

Usiache mahusiano yako yafe kwa aina hio. Kama unajisikia hivyo kwamba  unamwona bosi wako  zaidi kuliko  unavyomuona mke wako, tafuta siku za jioni  mwende kupata Dinner pamoja na umuulize  kama  umekuwa mbali nae sana. Na kama atasema ndio,  jieleze unachokifanya na  kwa nini umekuwa ukionekana kwa muda mfupi kwake. Halafu tafuta kitu cha kuwaweka pamoja  kwa siku hio hata kwa muda mfupi.

Kupata muda huo mdogo  wa wawili ni ufunguo: nafasi mbili kwa ajili yenu kuongea tu, kama kuna kitu kilijitokeza .  Mnaweza pia kutumia ujumbe mara nyingi  ili kuweka  mvutano kati yenu, mambo yanakuwa sawa pale kila mmoja akiwa na hamu na mwenzake.

4.Ukweli.

Kama unajisikia kushuka moyo, una huzuni, mgonjwa au hauna furaha kabisa, kama kuna kitu kibaya kimetokea mwambie mke wako.Kuficha matatizo huzaa  shida. Kama kuna kitu akilini mwako, kitoe mapema. Usipoteze muda kusubiri muda sahihi wa kuongea hicho,Usifikiri mambo hayo yataondoka  yenyewe. Urafiki wa mke na mume ni kutoa na kupokea, kujali na kuchangia,  Anaweza akapenda kukusaidia, lakini hawezi endapo hatakuwa na ufahamu kuwa  unaumizwa na kitu.

Mbinu hii imefanya kitu ?  ndio kimefanya kazi,  hapa kuna moja ya marafiki zangu hupenda kusema kuhusu uwazi na  uwajibikaji  wa mume alienaye.

Nilimpenda  mume wangu kwa mapenzi yake,kiasili ndani yangu,  lakini  pia  ukweli ni kwamba tunafanana tabia zetu za ucheshi. Sisi wote pamoja tunapenda jamii hatuna mambo ya mitindo mikubwa, kwa hio najisikia kukamilika  kwa urahisi  nikiwa naye katika  matarajio yangu yote  maishani.

Unaonaje maneno ya rafiki yangu, hivi si ndivyo wote tuvyotaka?

=kwa nini usijaribu kusafisha mahusiano yako

=tabia 7 za wanandoa wenye furaha

 

Umeipenda hii makala? shirikisha na marafiki wajifunze. kisha toa maoni yako.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here